CÔNG TÁC TÀI NĂNG TRẺ VÀ KHCN

Tổng kết Hội thi Tin học khối CBCC trẻ toàn quốc năm 2017

Sáng ngày 08/10, tại thành phố Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk, Trung ương Đoàn phối hợp với Bộ Khoa học và Công nghệ, Bộ Nội vụ, Bộ Thông tin và Truyền thông, Hội Tin học Việt Nam và UBND tỉnh Đắk Lắk tổ chức Lễ Tổng kết Hội thi Tin học khối CBCC trẻ toàn quốc lần thứ V-2017. Đoàn Liên Chiểu, thành phố Đà Nẵng tham gia 4 thí sinh với kết quả 2 giải 3 và 1 giải khuyến khích.

Quang cảnh Lễ Tổng kết Hội thi Tin học khối CBCC trẻ toàn quốc 2017
 
Tham dự Lễ Tổng kết có đồng chí Nguyễn Anh Tuấn, Bí thư Ban Chấp hành Trung ương Đoàn, Trưởng Ban Tổ chức Hội thi; đồng chí Tạ Văn Hạ, Ủy viên thường trực Ủy ban Văn hóa giáo dục thanh niên, thiếu niên và nhi đồng của Quốc hội; đồng chí Phạm Minh Tấn, Phó Bí thư thường trực Tỉnh ủy Đắk Lắk; đồng chí Nguyễn Tuấn Hà, Phó Chủ tịch UBND tỉnh Đắk Lắk; đồng chí Nguyễn Đức Hồng, Giám đốc Trung tâm Phát triển KHCN và Tài năng trẻ, Phó Trưởng ban thường trực Ban Tổ chức Hội thi; cùng đại diện các ban, đơn vị Trung ương Đoàn, Văn phòng Trung ương Đảng, Văn phòng Chính phủ, Văn phòng Chủ tịch nước, Ban Chỉ đạo Tây Nguyên, Bộ Khoa học và Công nghệ, Bộ Nội Vụ, Bộ Thông tin và Truyền thông, Hội Tin học Việt Nam; đại diện các Sở, ban, ngành tỉnh Đắk Lắk và các tỉnh, thành bạn; các đồng chí trong Ban Tổ chức, Ban Thư ký, Hội đồng Giám khảo, Hội đồng Coi thi, các chuyên gia tin học, các thầy cô giáo, các anh chị phụ trách đoàn và gần 500 thí sinh, sinh viên tỉnh Đắk Lắk.
 Hội thi năm nay thu hút 139 thí sinh đua tài ở phần thi Kỹ năng cá nhân (khối K1, K2, K3), Kỹ năng tập thể (khối T) và Sản phẩm, đề án sáng tạo (khối S); trong đó khối K1 (cấp xã) có 28 thí sinh, khối K2 (cấp huyện) có 34 thí sinh, khối K3 (cấp tỉnh và bộ, ngành Trung ương) có 43 thí sinh, khối T có 105 thí sinh và khối S có 34 thí sinh.
139 thí sinh tranh tài tại Hội thi Tin học khối CBCC trẻ toàn quốc 2017
Những lưu ý về Hội thi Tin học khối CBCC trẻ toàn quốc 2017
30 sản phẩm sáng tạo tham dự Chung khảo
Các thí sinh đua tài phần thi Kỹ năng và tập thể (khối K1: 29 thí sinh, khối K2: 34 thí sinh, khối K3: 43 thí sinh; khối T: 105 thí sinh) sáng ngày 07/10/2017
15 sản phẩm, đề án sáng tạo khối S xuất sắc nhất  đã được lựa chọn tham dự chung khảo Hội thi toàn quốc. Theo đánh giá của Ban chấm sơ khảo, mặc dù số lượng sản phẩm dự thi giảm hơn năm trước nhưng đã mở rộng thêm nhóm đề án sáng tạo. Các sản phẩm, đề án dự thi đều bám sát, phục vụ công tác chuyên môn, trong đó nhiều sán phẩm có tính thực tiễn cao và đã có ý tưởng tiếp cận các vấn đề mới như IoT, JWT.
Chấm thi Sản phẩm, đề án sáng tạo của 34 thí sinh sáng ngày 07/10/2017
Phát biểu tại Lễ Tổng kết, đồng chí Nguyễn Anh Tuấn, Bí thư BCH Trung ương Đoàn, Trưởng Ban Tổ chức Hội thi cho biết “Hội thi năm nay được ghi nhận có một số đổi mới nhằm nâng cao chất lượng nội dung, hình thức tổ chức và cách thức vinh danh các tài năng tin học trẻ. Theo đó, về nội dung, bổ sung phần thi đề án sáng tạo. Và phần thi sản phẩm, đề án sáng tạo ngoài đối tượng cán bộ, công chức, được mở rộng tới viên chức các cấp miễn là tạo ra sản phẩm, đề án phục vụ công việc chuyên môn cho cán bộ, công chức và cải cách hành chính. Đặc biệt, từ năm 2017, các thí sinh đạt giải Nhất, Nhì, Ba của Hội thi toàn quốc sẽ được lưu danh trong Hệ thống cơ sở dữ liệu Tài năng trẻ Việt Nam.”

Đồng chí Nguyễn Anh Tuấn, Bí thư Trung ương Đoàn, Trưởng Ban Tổ chức phát biểu tại Lễ Tổng kế Hội thi
 
Đồng chí Nguyễn Anh Tuấn khẳng định: “Hội thi Tin học khối CBCC trẻ toàn quốc lần thứ XXIII, năm 2017 đã thành công tốt đẹp. Hội thi đã thực sự trở thành ngày hội giao lưu, học hỏi đầy kinh nghiệm và bổ ích giữa các thí sinh với bạn bè, với các thầy cô giáo, các nhà khoa học. Theo nhận định chung, đến giờ phút này, Hội thi đã được tổ chức một cách nghiêm túc, chặt chẽ, đảm bảo đúng theo quy định của Thể lệ đối với tất cả các nội dung thi, cũng như công tác tổ chức, phục vụ Hội thi.”. Đồng chí tin tưởng và hy vọng với tính cần cù, ham học và sáng tạo, lớp trẻ ngày nay sẽ nhanh chóng nắm bắt và làm chủ chủ được CNTT để “Đưa Việt Nam sớm trở thành nước mạnh về công nghệ thông tin và truyền thông” theo chủ trương của Đảng và Nhà nước, góp phần thực hiện thành công sự nghiệp CNH-HĐH đất nước.
Bí thư Trung ương Đoàn, Trưởng Ban Tổ chức Hội thi Nguyễn Anh Tuấn trao quà lưu niệm cho Phó Hiệu trưởng Trường Đại học Tây Nguyên Nguyễn Trung Dũng
Theo TS. Phùng Văn Ổn, Chủ tịch Hội đồng Giám khảo, các thí sinh đã có nhiều cố gắng, nỗ lực làm bài thi, chứng tỏ có sự chuẩn bị tốt trước khi dự thi. Về trình độ chung của cả 4 khối K1, K2, K3 và T đều có sự nâng cao và chất lượng tốt.
TS. Phùng Văn Ổn, Chủ tịch Hội đồng Giám khảo đánh giá kết quả thi của các thí sinh 
 
Sau 2 ngày tranh tài sôi nổi, hấp dẫn, Ban Tổ chức Hội thi đã quyết định trao 4 giải Nhất, 13 giải Nhì, 27 giải Ba và 43 giải Khuyến khích cho các phần thi kỹ năng, tập thể và sản phẩm, đề án sáng tạo; trao 03 giải đồng đội cho 04 đơn vị có đủ các đối tượng dự thi và có kết quả thi toàn đoàn xuất sắc nhất, giải Nhất: Đắk Lắk, giải Nhì: Bà Rịa – Vũng Tàu, đồng giải Ba: Bắc Ninh và An Giang.
Kết quả khối K1
TT    Họ và tên    Chức vụ/chức danh
Đơn vị công tác    Giải
1    Nguyễn Hoàng Nam    Chuyên viên UBND thị trấn Ea Drăng, huyện Ea Hleo, tỉnh Đắk Lắk    Nhất
2    Nguyễn Văn Hải    Chuyên viên UBND xã Quỳnh Hưng, huyện Quỳnh Lưu, tỉnh Nghệ An    Nhì
3    Nguyễn Huỳnh Ngọc Dung    Ủy viên thường trực UBMTTQ Việt Nam xã An Nhứt, huyện Đất Đỏ, tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu    Nhì
4    Đặng Thành Nam    Phó Bí thư Đoàn xã Phú Hữu, huyện Long Phú, tỉnh Sóc Trăng    Ba
5    Nguyễn Tấn Hiếu    Bí thư Đoàn thị trấn Lộc Ninh, huyện Lộc Ninh, tỉnh Bình Phước    Ba
6    Huỳnh Thanh Khải    Bí thư Đoàn Phường 1, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh    Ba
7    Nguyễn Chí Song Phương    Chuyên viên UBND phường Bảo An, thành phố Phan Rang, tỉnh Ninh Thuận    Ba
8    Đặng Vĩnh Thành    Chuyên viên UBND phường Hòa Minh, quận Liên Chiểu, thành phố Đà Nẵng    KK
9    Phạm Thu Thủy    Chuyên viên UBND phường Lê Lợi, quận Ngô Quyền, thành phố Hải Phòng    KK
10    Lê Thương Tín    Chuyên viên UBND xã Dang Kang, huyện Krông Bông, tỉnh Đắk Lắk    KK
11    Võ Đình Hoàng Vỹ    Bí thư Đoàn xã Phan Rí Thành, huyện Bắc Bình, tỉnh Bình Thuận    KK
12    Hồ Hồng Đức    Chuyên viên UBND xã Tân Hòa Thành, huyện Tân Phước, Tiền Giang    KK
13    Bùi Đăng Khoa    Chuyên viên UBND xã Ea Trol, huyện Sông Hing, tỉnh Phú Yên    KK
14    Nguyễn Viết Quyền    Bí thư Đoàn xã Ia Blang, huyện Chư Sê, tỉnh Gia Lai    KK
15    Võ Ngọc Đỉnh    Chuyên viên xã Nghĩa Kỳ, huyện Tư Nghĩa, tỉnh Quảng Ngãi    KK
16    Đỗ Thị Mai Hậu    Bí thư Đoàn phường Phú Thọ, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương    KK
Kết quả khối K2
TT    Họ và tên    Chức vụ/chức danh
Đơn vị công tác    Giải
1    Nguyễn Thanh Huy    Chuyên viên Phòng Văn hóa thông tin huyện Long Điền, tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu    Nhất
2    Trần Giang Nam    Chuyên viên Công an huyện Ea Kar, tỉnh Đắk Lắk    Nhì
3    Phạm Đức Tiến    Chuyên viên Thành ủy Đà Lạt, tỉnh Lâm Đồng    Nhì
4    Nguyễn Văn Hiếu    Phó Bí thư Quận đoàn Ngô Quyền, thành phố Hải Phòng    Ba
5    Nguyễn Ngọc Kim Ngân    Chuyên viên Phòng Lao động, Thương binh, Xã hội, Bảo hiểm xã hội huyện Mỏ Cày Bắc, tỉnh Bến Tre    Ba
6    Nguyễn Thị Tâm    Chuyên viên Trung tâm chính trị huyện Cư Mgar, tỉnh Đắk Lắk    Ba
7    Bạch Thị Thanh Thanh    Chuyên viên Phòng Tài chính - Kế hoạch, huyện Chư Păh, tỉnh Gia Lai    Ba
8    Nguyễn Minh Triết    Chuyên viên Văn phòng Huyện ủy Châu Phú, tỉnh An Giang    Ba
9    Nguyễn Mạnh Mười Lúa    Chuyên viên Phòng Tài chính - Kế hoạch, huyện Gia Bình, tỉnh Bắc Ninh    Ba
10    Nguyễn Hữu Hoài Bảo    Chuyên viên Văn phòng Huyện ủy Thăng Bình, tỉnh Quảng Nam    Ba
11    Trương Thị Hạnh    Chuyên viên Phòng Nội vụ quận Liên Chiểu, thành phố Đà Nẵng    KK
12    Lê Quốc Cường    Chuyên viên Văn phòng HĐND-UBND quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh    KK
13    Phan Thị Thanh Thúy    Chuyên viên Phòng Kinh tế và Hạ tầng, UBND huyện Tuyên Hóa, tỉnh Quảng Bình    KK
14    Lê Văn Hiếu    Chuyên viên Phòng Tài chính - Kế hoạch, quận Thanh Khê, thành phố Đà Nẵng    KK
15    Nguyễn Thanh Long    Phó Đội trưởng Đội kê khai, Kế toán thuế và Tin học, Chi Cục Thuế Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh    KK
16    Nguyễn Thừa Việt    Chuyên viên Ban Quản lý các dự án xây dựng cơ bản, huyện Vũ Quang, tỉnh Hà Tĩnh    KK
 
Kết quả khối K3
TT    Họ và tên    Chức vụ/chức danh
Đơn vị công tác    Giải
1    Ngô Trần Phương Linh    Chuyên viên Viện Kiểm Sát nhân dân tỉnh An Giang    Nhất
2    Nguyễn Song Toàn    Chuyên viên Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Đồng Nai    Nhì
3    Trần Thiện Hùng    Phó Trưởng phòng Hành chính - Tổng hợp, Trung tâm Kỹ thuật địa chính, Sở Tài nguyên và Môi trường tỉnh Quảng Bình    Nhì
4    Nguyễn Trường Sang    Chuyên viên Sở Giao thông vận tải, Thành phố Hồ Chí Minh    Ba
5    Đỗ Xuân Hoàng    Chuyên viên Văn phòng UBND tỉnh Kiên Giang    Ba
6    Hà Thị Vân    Chuyên viên Liên minh Hợp tác xã tỉnh Bình Phước    Ba
7    Nguyễn Quang Dũng    Chuyên viên Phòng Tham mưu, Công an tỉnh Đắk Nông    Ba
8    Phạm Hoàng Khang    Chuyên viên Sở Nông nghiệp và Phát triển nông thôn, tỉnh Đắk Lắk    Ba
9    Nguyễn Thanh Sang    Chuyên viên Phòng Công nghệ thông tin, Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Bình Định    KK
10    Đinh Phi Pha    Chuyên viên Sở Tư pháp tỉnh Bình Thuận    KK
11    Nguyễn Khoa Nhật Anh    Chuyên viên Sở giao dịch, Ngân hàng Nhà nước Việt Nam    KK
12    Khuất Duy Thịnh    Chuyên viên Cổng Thông tin điện tử Chính phủ, Văn phòng Chính phủ    KK
13    Nguyễn Xuân Bình    Thư ký Tòa án nhân dân tỉnh Bắc Ninh    KK
14    Trịnh Phượng Hằng    Chuyên viên Sở Xây dựng tỉnh Tây Ninh    KK
15    Hà Nhật Anh    Chuyên viên Trung tâm quản lý Cổng thông tin điện tử tỉnh Lâm Đồng    KK
16    Hoàng Tuấn Linh    Chuyên viên Phòng Tham mưu, Công an tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu    KK
17    Nguyễn Tín Em    Chuyên viên Thành Đoàn Cần Thơ, thành phố Cần Thơ    KK
18    Nguyễn Hữu Bình    Chuyên viên Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Đồng Tháp    KK
19    Nguyễn Tấn Đạt    Chuyên viên Tòa án nhân dân tỉnh Tiền Giang    KK
20    Nguyễn Đình Tiên    Chuyên viên Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Quảng Nam    KK
21    Nguyễn Bá Hoàng    Chuyên viên Vụ Tổ chức - Hành chính, Văn phòng Chủ tịch nước    KK
 
Kết quả khối T
TT    Đơn vị dự thi    Họ và tên    Chức vụ/chức danh
Đơn vị công tác    Giải
1    Bắc Ninh    Đỗ Duy Mạnh    Bí thư Đoàn phường Đông Ngàn, thị xã Từ Sơn, tỉnh Bắc Ninh    Nhất
2    Nguyễn Mạnh Mười Lúa    Chuyên viên Phòng Tài chính - Kế hoạch, huyện Gia Bình, tỉnh Bắc Ninh
3    Nguyễn Xuân Bình    Thư ký Tòa án nhân dân tỉnh Bắc Ninh
4    Ninh Thuận    Nguyễn Chí Song Phương    Chuyên viên UBND phường Bảo An, thành phố Phan Rang, tỉnh Ninh Thuận    Nhì
5    Trịnh Ngọc Sơn    Chuyên viên Chi cục thuế thành phố Phan Rang, tỉnh Ninh Thuận
6    Trần Thị Hương    Chuyên viên Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Ninh Thuận
7    Lâm Đồng    Phạm Đức Tiến    Chuyên viên Thành ủy Đà Lạt, tỉnh Lâm Đồng    Nhì
8    Hà Nhật Anh    Chuyên viên Trung tâm quản lý Cổng thông tin điện tử tỉnh Lâm Đồng
9    Bình Thuận    Võ Đình Hoàng Vỹ    Bí thư Đoàn xã Phan Rí Thành, huyện Bắc Bình, tỉnh Bình Thuận    Nhì
10    Nguyễn Xuân Nam    Chuyên viên huyện Đoàn Đức Linh, tỉnh Bình Thuận
11    Đinh Phi Pha    Chuyên viên Sở Tư pháp tỉnh Bình Thuận
12    Tiền Giang    Nguyễn Tấn Đạt    Chuyên viên Tòa án nhân dân tỉnh Tiền Giang    Nhì
13    Nguyễn Quốc Cường    Chuyên viên Viện Kiểm sát nhân dân huyện Chợ Gạo, tỉnh Tiền Giang
14    Hồ Hồng Đức    Chuyên viên UBND xã Tân Hòa Thành, huyện Tân Phước, Tiền Giang
15    Đà Nẵng 2    Đặng Vĩnh Thành    Chuyên viên UBND phường Hòa Minh, quận Liên Chiểu, thành phố Đà Nẵng    Ba
16    Lê Văn Hiếu    Chuyên viên Phòng Tài chính - Kế hoạch, quận Thanh Khê, thành phố Đà Nẵng
17    Đinh Văn Hưng    Chuyên viên Sở Thông tin và Truyền thông thành phố Đà Nẵng
18    Tây Ninh    Trịnh Phượng Hằng    Chuyên viên Sở Xây dựng tỉnh Tây Ninh    Ba
19    Phan Thành Nhơn    Chuyên viên Văn phòng UBND huyện Tràng Bàng, tỉnh Tây Ninh
20    Nguyễn Thị Huỳnh Giao    Chuyên viên UBND xã Trường Tây, huyện Hòa Thành, tỉnh Tây Ninh
21    Ngân hàng Nhà nước VN    Nguyễn Khoa Nhật Anh    Chuyên viên Sở giao dịch, Ngân hàng Nhà nước Việt Nam    Ba
22    Nguyễn Quang Thiêt    Chuyên viên Công ty Quản lý tài sản VAMC, Ngân hàng Nhà nước Việt Nam
23    Đỗ Quang Huy    Chuyên viên Vụ Ổn định tiền tệ - Tài chính, Ngân hàng Nhà nước Việt Nam
24    Quảng Bình    Trần Thiện Hùng    Phó Trưởng phòng Hành chính - Tổng hợp, Trung tâm Kỹ thuật địa chính, Sở Tài nguyên và Môi trường tỉnh Quảng Bình    Ba
25    Phan Thị Thanh Thúy    Chuyên viên Phòng Kinh tế và Hạ tầng, UBND huyện Tuyên Hóa, tỉnh Quảng Bình
26    Đắk Lắk 2    Phạm Hoàng Khang    Chuyên viên Sở Nông nghiệp và Phát triển nông thôn, tỉnh Đắk Lắk    Ba
27    Nguyễn Hoàng Nam    Chuyên viên UBND thị trấn Ea Drăng, huyện Ea Hleo, tỉnh Đắk Lắk
28    Trần Giang Nam    Chuyên viên Công an huyện Ea Kar, tỉnh Đắk Lắk
29    TP. Hồ Chí Minh 2    Lê Nguyễn Hữu Phúc    Chuyên viên Phòng Công nghệ thông tin, Cục Hải quan Thành phố Hồ Chí Minh    Ba
30    Lê Quốc Cường    Chuyên viên Văn phòng HĐND-UBND quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh
31    Huỳnh Thanh Khải    Bí thư Đoàn Phường 1, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh
32    Phú Yên    Bùi Đăng Khoa    Chuyên viên UBND xã Ea Trol, huyện Sông Hing, tỉnh Phú Yên    KK
33    Lê Văn Nhớ    Chuyên viên UBND huyện Tây Hoà, tỉnh Phú Yên
34    Nguyễn Thị Hiếu    Chuyên viên Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Phú Yên
35    Quảng Nam    Nguyễn Quang Lê Tân    Chuyên viên UBND phường Sơn Phong, thành phố Hội An, tỉnh Quảng Nam    KK
36    Nguyễn Hữu Hoài Bảo    Chuyên viên Văn phòng Huyện ủy Thăng Bình, tỉnh Quảng Nam
37    Nguyễn Đình Tiên    Chuyên viên Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Quảng Nam
38    Văn phòng Trung ương Đảng    Nguyễn Văn Khái    Chuyên viên Trung tâm Công nghệ thông tin, Văn phòng Trung ương Đảng    KK
39    Phạm Đức Tuệ    Chuyên viên Cục lưu trữ, Văn phòng Trung ương Đảng
40    Bùi Duy Tân    Chuyên viên Cục Quản trị Tài vụ, Văn phòng Trung ương Đảng
41    TP. Hồ Chí Minh 1    Nguyễn Trường Sang    Chuyên viên Sở Giao Thông vận tải, Thành phố Hồ Chí Minh    KK
42    Nguyễn Thanh Long    Phó Đội trưởng Đội kê khai, Kế toán thuế và Tin học, Chi Cục Thuế Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
43    Lê Quang Hoàng    Chuyên viên Văn hóa - xã hội, Phường 15, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh
44    An Giang    Trần Hoa Ni    Bí thư Đoàn xã Phú Bình, huyện Phú Tân, tỉnh An Giang    KK
45    Nguyễn Minh Triết    Chuyên viên Văn phòng Huyện ủy Châu Phú, tỉnh An Giang
46    Trần Bảo Lê    Chuyên viên Viện Kiểm Sát nhân dân tỉnh An Giang
47    Nghệ An    Nguyễn Văn Hải    Chuyên viên UBND xã Quỳnh Hưng, huyện Quỳnh Lưu, tỉnh Nghệ An    KK
48    Hoàng Thị Thu Hiền    Chuyên viên UBND huyện Diễn Châu, tỉnh Nghệ An
49    Hà Thị Hải Yến    Chuyên viên Sở Công thương tỉnh Nghệ An
50    Bến Tre    Nguyễn Ngọc Kim Ngân    Chuyên viên Phòng Lao động, Thương binh, Xã hội, Bảo hiểm xã hội huyện Mỏ Cày Bắc, tỉnh Bến Tre    KK
51    La Thanh Huỳnh    Chuyên viên Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Bến Tre
52    Bình Định    Nguyễn Văn Út    Bí thư Đoàn phường Lê Lợi, thành phố Quy Nhơn, tỉnh Bình Định    KK
53    Nguyễn Trần Quang    Chuyên viên huyện Đoàn Hoài Nhơn, tỉnh Bình Định
54    Nguyễn Thanh Sang    Chuyên viên Phòng Công nghệ thông tin, Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Bình Định
55    Kiên Giang    Đỗ Xuân Hoàng    Chuyên viên Văn phòng UBND tỉnh Kiên Giang    KK
56    Nguyễn Việt Nam Nghị    Uỷ viên thường vụ huyện Đoàn Giồng Riềng, tỉnh Kiên Giang
57    Trịnh Ngọc Khánh    Chuyên viên UBND thị trấn Hòn Đất, huyện Hòn Đất, tỉnh Kiên Giang
 
 
Kết quả khối S
TT    Đơn vị dự thi    Họ và tên thí sinh    Tên Sản phẩm/Đề án sáng tạo    Giải
Sản phẩm sáng  tạo
1    TP.HCM    Nguyễn Võ Đăng Khoa    Phần mềm quản lý kỳ thi TS10 và xét tốt nghiệp THCS của TP. Hồ Chí Minh    Nhì
2    Đắk Lắk    Y Duy Byă    Hệ thống nghiệp vụ khối hành chính    Nhì
3    Hải Phòng    Bùi Duy Nam    Phần mềm báo cáo thống kê động HP-eReport    Ba
4    Đài Truyền hình VN    Trần Mạnh Hùng
Nguyễn Thanh Sơn
Lê Đức Tài    Giải pháp ứng cứu thông tin trong sản xuất phát sóng tại Đài Truyền hình VN    Ba
5    Đà Nẵng    Đinh Văn Hưng
Trần Nguyễn Minh Toàn
Bùi Duy Khánh
Mai Phước Tuấn    Ứng dụng tin nhắn trong hoạt động cải cách hành chính của các cơ quan nhà nước trên địa bàn thành phố Đà Nẵng    Ba
6    Cà Mau    Vũ Tấn Tài    Hệ thống báo cáo ứng dụng Công nghệ thông tin trong hoạt động quản lý nhà nước trên địa bàn tỉnh Cà Mau.    KK
7    Đắk Lắk    Nguyễn Duy Khánh    Quản trị nguồn nhân lực và nghiệp vụ cho tổ chức Đoàn TNCS Hồ Chí Minh    KK
8    Quảng Nam    Nguyễn Văn Đông    Phần mềm quản lý các khoản thu về đất    KK
9    Tiền Giang    Nguyễn Tấn Đạt    Phần mềm quản lý các vụ án hình sự    KK
10    Đắk Lắk    Nguyễn Tấn Minh    Ứng dụng đấu giá quyền sử dụng đất tại km4 - km5 phường Tân An, TP Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk.    KK
Đề án sáng tạo
1    Đồng Nai    Đỗ Minh Tài    Giải pháp ứng dụng công nghệ JSON Web Token để xây dựng hệ thống đăng nhập một lần cho các ứng dụng dùng chung trên địa bàn tỉnh Đồng Nai    Nhì
2    Quảng Nam    Nguyễn Quang Lê Tân
Nguyễn Hữu Hoài Bảo
Nguyễn Đình Tiên
Nguyễn Huy Vũ    Nâng cao hiệu quả công việc bằng phần mềm giám sát thực hiện nhiệm vụ    Ba
4    Đà Nẵng    Trần Nguyễn Minh Toàn
Bùi Duy Khánh
Mai Phước Tuấn    Giải pháp hỗ trợ chứng thực trong công tác cải cách hành chính tại xã, phường    Ba
3    Ninh Thuận    Nguyễn Chí Song Phương    Ứng dụng CNTT trong công tác thanh niên    KK
 
Theo http://tainangviet.vn

Các bài viết khác

Đang online: 1
Tổng truy cập: 233574